A yau mun gama loda injin raga guda ɗaya da aka haɗa don abokan cinikin Afirka;
1. Wannan injin raga mai walda yana da wani ɓangaren na'urar naɗa raga daban don injin walda ya ci gaba da aiki yayin da ma'aikacin ke ɗaga na'urar raga ta ƙarshe da aka gama daga na'urar naɗa;
2. Ana iya amfani da wannan injin raga mai walda don yin girman buɗe raga daban-daban, daga 25-200mm kyauta;
3. Ana amfani da wannan injin raga mai walda tare da tsarin sarrafa allon taɓawa na PLC+, ɓangaren ciyar da waya mai giciye da kuma abin naɗa raga ta hanyar servo motor;
4. An saita teburin gyaran raga a gaban ɓangaren na'urar naɗa raga, don haka idan akwai wani walda da aka rasa a raga, ma'aikacin zai iya gyara shi kafin ya mirgina, don haka na'urar naɗa raga da aka gama za ta yi kyau sosai.
Diamita na waya: Wayar GI 1.5-3.2mm, wayar ƙarfe baƙi;
Girman ramin raga: 25-200mm
Faɗin raga: 2500mm
Saurin walda: 80-100 sau/ min
Duk wata buƙata ko tambayoyi game da injunan raga na waya da muke so mu tuntube ni cikin yardar kaina;
Za mu ba ku mafita mai ma'ana bisa ga buƙatunku da kasafin kuɗin ku;
Lokacin Saƙo: Nuwamba-07-2020