Labaran Kamfani

  • Injin gyarawa da yanke waya

    Injin gyarawa da yanke waya

    Injin gyara da yanke waya yana ɗaya daga cikin shahararrun injinan sarrafa waya; Muna da nau'ikan injin gyarawa da yankewa daban-daban waɗanda zasu iya dacewa da diamita daban-daban na waya; 1. Diamita 2-3.5mm: 2-3.5mm Tsawon yankewa: Matsakaici 2m Gudun yankewa: mita 60-80/min Ya dace da ...
    Kara karantawa
  • Na'urar ɗaukar injin shinge mai tsayin Veld

    Na'urar ɗaukar injin shinge mai tsayin Veld

    Injin shinge mai siffar veld span, wanda kuma ake kira injin shinge na ciyawa, injin shinge mai haɗin gwiwa na filin hinges; ana amfani da shi don yin shinge mai siffar veld span da waya ta ƙarfe; ana amfani da shi sosai azaman shingen noma; Faɗin shinge na yau da kullun yana da 1880mm, 2450mm, 2500mm; Girman buɗewa zai iya zama 75mm, 100mm, 110mm, 125mm, 150mm…da sauransu; Inne...
    Kara karantawa
  • An tsara aikin injin raga na musamman na welded

    An tsara aikin injin raga na musamman na welded

    Kamar yadda kowa ya sani, injin raga mai walda yana da matuƙar shahara a kasuwar Indiya; ana amfani da raga/ keji da aka gama sosai a kayan gini, noma da sauransu; Matsakaicin ma'aunin injin raga mai walda ya dace da waya mai tsawon 0.65-2.5mm, girman buɗewa zai iya zama 1'' 2'' 3'' 4'', faɗi shine Matsakaicin mita 2.5; ...
    Kara karantawa
  • Sabuwar na'urar haɗin gwiwar hakar ma'adinai ta hannu mai walƙiya ta raga mai sabon salo

    Sabuwar na'urar haɗin gwiwar hakar ma'adinai ta hannu mai walƙiya ta raga mai sabon salo

    Ana amfani da ragar allon haƙar ma'adinai ta ƙarƙashin ƙasa da kuma ta bango don rufe yanki na dindindin; ana samar da wannan ragar da aka haɗa da waya mai girman 4mm da 5.6mm; Don yin irin wannan raga, muna da injin walda na waya wanda ya dace da waya mai girman 3-6mm, girman ramin raga shine 50-300mm, faɗin raga yawanci shine...
    Kara karantawa
  • Ziyarci Masana'antarmu akan layi

    Ziyarci Masana'antarmu akan layi

    Barka da zuwa ziyartar gidan yanar gizon mu; Idan kuna son ƙarin bayani game da masana'antarmu da ƙungiyarmu, kawai danna nan: https://youtu.be/FTLvzO05vRg 1. Kamfanin injin raga na waya na JIAKE, mu ƙwararru ne wajen kera nau'ikan injin raga na waya daban-daban sama da shekaru 25; babban injinmu gami da co...
    Kara karantawa
  • Yanar Gizo na Canton Fair akan layi

    Yanar Gizo na Canton Fair akan layi

    Saboda COVID-19, za a watsa bikin baje kolin kanton na 127 kai tsaye a intanet; Daga 15 ga Yuni zuwa 24, 2020 Za mu sami aƙalla watsa shirye-shirye 10 na yanar gizo; batutuwa ciki har da gabatarwar injina, gabatarwar masana'anta, haɓaka injinan hannun jari, nazarin yanayin kasuwa da hasashen… da sauransu; sun shafi nau'ikan ...
    Kara karantawa