Injin walda na kebul na raga

Takaitaccen Bayani:

-Sau 150/ minti gudun walda;

- fitarwa na raga na panel guda 2 a lokaci guda;

Injin walda na tiren kebul na DAPU, injin ne mai matuƙar araha; tare da ƙirar Turai da farashin China;


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Injin walda na tiren kebul na DAPU wanda aka sanye da silinda mai ƙarfi da makamashi mai ƙarfi ta SMC 45, ƙarfin walda mai yawa, ƙarancin farashin makamashi;

Wayar layi a shirye take ta yanke, sannan a ciyar da ita ga mota, yayin da allon raga na ƙarshe ya kusa gama walda, wayoyin panel na gaba za a ciyar da su zuwa sashin walda ta atomatik, adana lokaci;

Mai ciyar da waya mai giciye zai iya ciyar da wayoyi biyu masu giciye a lokaci guda, sannan zai iya yin raga biyu a lokaci guda.

Panasonic servo motor control raga ja mota, wanda yake sauri da kuma daidai;

Kowanne ɓangare na wannan injin walda na tiren waya na DAPU yana aiki tare yadda ya kamata kuma ya kai matakin walda mai sauri sau 150/minti, yana taimaka muku ƙara yawan samarwa sosai;

Injin yin tire na kebul
na'urar walda ta waya raga ta kebul

Silinda ɗaya mai ƙarfi da makamashi mai ƙarfi ta SMC 45 tana sarrafa wuraren walda ɗaya ko biyu. Wurin walda yana da ƙarfi kuma mai faɗi;

Na'urorin walda na sama da na ƙasa na walda nau'in sanyaya ruwa ne, suna iya ƙara tsawon rayuwar walda.

 SVBA (2)

 SVBA (1)
Bawuloli na electro-magnetic duk alamar SMC ne, waɗanda aka shigo da su daga Japan, suna da inganci mai kyau. Fasahar sarrafawa daban, allon lantarki ɗaya da kuma SCR ɗaya ke sarrafa na'urar canza wutar lantarki ɗaya. 
 SVBA (4)  SVBA (3)
SCR alama ce ta Infineon (Jamus), inganci mai kyau sosai.- Na'urorin canza wutar lantarki na walda masu sanyaya ruwa, Silinda guda ɗaya mai sarrafa wutar lantarki guda 5. Ana daidaita matakin walda akan allon taɓawa ta PLC. 

SVBA (5)

Sigar Inji:

Samfuri DP-FP-1000A+
Diamita na waya 3-6mm
Sararin waya na layi 50-300mm
Barin guda biyu 25mm
Sararin waya mai giciye 12.5-300mm
Faɗin raga Matsakaicin.1000mm
Tsawon raga Matsakaicin mita 3
Silinda mai iska Kwayoyi 10 don matsakaicin maki 20
Transfoma na walda 150kva* guda 4
Gudun walda Matsakaicin. Sau 100-120/minti
Hanyar ciyar da waya An daidaita & an riga an yanke
Nauyi 4.2T
Girman injin 9.45*3.24*1.82m

Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatunku;

Kayan aiki masu amfani:

SVBA (6)

Injin Gyaran Waya na GT3-6H da Yankewa

SVBA (7)

Injin lanƙwasawa

Aikace-aikacen tiren kebul na waya raga

A cikin wayoyin lantarki na gine-gine, ana amfani da tsarin tiren kebul don tallafawa kebul na lantarki mai rufi da ake amfani da shi don rarraba wutar lantarki, sarrafawa, da sadarwa.

SVBA (8)

Sabis bayan tallace-tallace

 swav (1)

Za mu samar da cikakken bidiyon shigarwa game da injin yin waya mai shinge na concertina

 

 swav (2)

Bayar da tsari da zane-zanen lantarki na layin samar da waya mai shinge na concertina

svav (3) 

Bayar da umarnin shigarwa da jagorar injin wayan reza mai tsaro ta atomatik

 svav (4)

Amsa kowace tambaya akan layi awanni 24 a rana kuma yi magana da ƙwararrun injiniyoyi

 swav (5)

Ma'aikatan fasaha suna zuwa ƙasashen waje don shigarwa da gyara injin tef ɗin reza da kuma horar da ma'aikata

vdsv

A: Ana ƙara ruwan shafawa akai-akai.

B: Duba haɗin kebul na lantarki kowane wata.

Ctabbatarwa

asvba (6)

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

T: Nawa ne sarari ake buƙata don wannan layin samar da tiren kebul?

A: Injiniya zai tsara muku tsarin musamman bisa ga buƙatarku;

T: Don yin tiren kebul na raga na waya, menene kuma kayan aiki da zan saya da injin walda?

A: Injin gyara da yanke waya, injin lanƙwasa tiren kebul; sauran shine na'urar sanyaya da kuma na'urar damfara ta iska a matsayin kayan haɗin injin walda;

T: Nawa aikin da ake buƙata don injin ku?

A: 1-2 yayi kyau;

Aika mana da sakonka:

Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

Nau'ikan samfura